
           JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI 

 

WAKALA WATAIFA WA UTAFITI WA NYUMBA BORA NA VIFAA VYA 
UJENZI (NHBRA) 

              

 

       TANGAZO LA MNADA 
 

Wananchi mnatangaziwa kwamba NHBRA itauza kwa njia ya mnada wa 

hadhara gari moja lililoko ofisi ya Wakala wa Taifa wa Utafiti wa Nyumba 

Bora na Vifaa vya Ujenzi (NHBRA), Mwenge Barabara ya Sam Nujoma 

Wilaya ya Kinondoni, Dar es Salaam. 
 

Tarehe ya mnada huo ni kama ilivyoonyeshwa hapa chini:- 
 

TAREHE KITUO AINA YA MALI 

02/07/2016 Wakala wa Taifa wa Utafiti wa 

Nyumba Bora na Vifaa vya Ujenzi - 

Mwenge 

NISSAN PATROL 

STATION WAGON 

 

MASHARTI YA MNADA: 
 

1. Gari itauzwa kama ilivyo na mahali ilipo; 

 

2. Mnunuzi atalazimika kulipia papo hapo amana (deposit) isiyopungua 

asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya gari alilonunua na 

kukamililisha malipo yote katika muda wa siku kumi na nne (14) 

kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili 

atakosa haki zote za ununuzi wa gari husika na amana iliyolipwa 

haitarudishwa; 
 

3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua gari alilonunua katika muda 

wa siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo. 
 

4. Ruhusa ya kuangalia gari itatolewa siku mbili (2) kabla ya mnada 

husika yaani tarehe (30/06/2016 na 01/07/2016). 
 

5. Mnada utaanza saa nne (04.00) asubuhi katika ofisi za NHBRA zilizopo 
Mwenge barabara ya Sam Nujoma mita 400 kutoka barabara ya 

Bagamoyo kuelekea Mlimani City. 
 

 

Imetolewa na: 
 

MKURUGENZI MKUU 

WAKALA WA TAIFA WA UTAFITI WA NYUMBA BORA NA VIFAA VYA 

UJENZI 



 
 
 

 
 
 

 
 
 
 

 
 
 
 

 
 
 
 

 
 
 

 
 
 
 

 
 
 
 

 
 
 
 

 
 
 
 

 
 
 

 
 
 
 

 
 
 
 

 
  


